THETHAO

Thành tích, lịch sử đối đầu Inter Milan vs Barcelona, 02h00 ngày 5/10

Cúp C1 4 phút trước

Lịch sử đối đầu Inter Milan vs Barcelona cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của Inter Milan vs Barcelona trước trận đấu tại Cúp C1 châu Âu 2022/23 lúc 02h00 ngày 5/10.

Cúp C1 châu Âu
Vòng bảng
Bayern Munchen
23:45
FC Viktoria Plzen
Marseille
23:45
Sporting CP
Club Brugge
02:00
Atletico Madrid
Liverpool
02:00
Glasgow Rangers
AFC Ajax
02:00
Napoli
Inter Milan
02:00
Barca
Eintracht Frankfurt
02:00
Tottenham Hotspur
FC Porto
02:00
Bayer Leverkusen
Trung Quốc
Vòng 21
Hebei FC
14:30
Cangzhou Mighty Lions
Dalian Pro
18:30
Tianjin Tigers
Guangzhou City
18:30
Shenzhen FC
Zhejiang Greentown
18:30
Wuhan three town
Shanghai Shenhua
18:30
Henan Songshan Longmen
Hạng nhất Anh
Vòng 13
Sunderland A.F.C
01:45
Blackpool
Luton Town
01:45
Huddersfield Town
Bristol City
01:45
Coventry City
Sheffield United
01:45
Queens Park Rangers (QPR)
Cardiff City
02:00
Blackburn Rovers
Reading
02:00
Norwich City
VĐQG Brazil
Vòng 30
Juventude
07:30
Corinthians Paulista (SP)
Scotland
Vòng 7
Ross County
01:45
Motherwell
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Vòng 2
Saedding GIF
19:00
Jammerbugt
AFC Cup
Chung kết
Al-Seeb
22:00
Al-Riffa
Hạng 2 Pháp
Vòng 7
Guingamp
01:45
Rodez Aveyron
VĐQG Chile
Vòng 26
Colo Colo
01:00
Univ Catolica
VĐQG Argentina
Vòng 23
Aldosivi Mar del Plata
00:00
Barracas Central
Newells Old Boys
02:30
Arsenal de Sarandi
Godoy Cruz Antonio Tomba
02:30
San Lorenzo
Sarmiento Junin
05:00
Club Atletico Tigre
Velez Sarsfield
07:30
Banfield
Hạng 4 Anh
Vòng 8
Stevenage Borough
01:45
Sutton United
Hartlepool United
01:45
Doncaster Rovers
Walsall
01:45
Northampton Town
Swindon Town
01:45
Newport County
VĐQG Venezuela
Vòng 2
Deportivo La Guaira
04:00
Estudiantes Merida FC
CD Hermanos Colmenares
06:15
Caracas FC
Hạng 2 Scotland
Vòng 7
Cove Rangers
01:45
Dundee
Queen's Park
01:45
Greenock Morton
Hạng 2 Mexico
Vòng 16
Leones Negros
05:05
Celaya FC
Pumas Tabasco
07:05
CSyD Dorados de Sinaloa
Venados FC
09:05
Tlaxcala FC
Hạng 2 Romania
Vòng 8
Dinamo Bucuresti
21:00
FC Unirea 2004 Slobozia
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 12
Kotwica Kolobrzeg
22:59
Garbarnia Krakow
Hạng 2 Moldova
Vòng 1
Real Succes
19:00
Vasieni
Malaysia
Vòng 10
Kedah
20:00
Johor Darul Takzim
Bulgaria B PFG
Vòng 11
FC Sozopol
20:00
Botev Plovdiv II
Strumska Slava
20:00
Minyor Pernik
CSKA 1948 Sofia II
20:00
Etar
Ludogorets Razgrad II
20:00
FC Dobrudzha
Tanzania Ligue 1
Vòng 6
Polisi Tanzania FC
18:00
Geita Gold
Ihefu SC
20:00
Tanzania Prisons
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 8
Bishop's Stortford
21:00
Folkestone
Margate
01:45
Haringey Borough
Corinthian Casuals
01:45
Cray Wanderers
Northern Ireland League Cup
Vòng 2
Glenavon Lurgan
01:45
Loughgall FC
Glentoran FC
01:45
Warrenpoint Town
Annagh United
01:45
Larne FC
Ballyclare Comrades
01:45
Newry City
Ballymena United
01:45
Coleraine
Cliftonville
01:45
Carrick Rangers
Dundela
01:45
Linfield FC
Dungannon Swifts
01:45
Portadown
Slovakia 2. Liga
Vòng 11
Humenne
20:30
Slavoj Trebisov
Colombia Copa Premier
Vòng 15
Leones
07:40
Boyaca Chico
Brazil U20 Cup
Aseev U20
01:30
Trindade AC Youth
UEFA Youth League U19
Vòng bảng
FC Porto U19
18:00
Bayer Leverkusen U19
Bayern Munchen U19
18:00
Viktoria Plzen U19
Eintracht Frankfurt U19
19:00
Tottenham Hotspur U19
Liverpool U19
19:00
Glasgow Rangers U19
Juventus U19
19:00
Maccabi Haifa U19
Marseille U19
19:00
Sporting Lisbon U19
FK Gabala U19
20:00
Hajduk Split U19
Ajax U19
20:00
Napoli(U19)
Club Brugge U19
21:00
Atletico de Madrid U19
Inter Milan U19
21:00
Barcelona U19
Shamrock Rovers U19
01:45
AZ Alkmaar U19
England Conference
Vòng 13
Boreham Wood
01:45
Bromley
Chesterfield
01:45
Dagenham Redbridge
Dorking
01:45
Yeovil Town
Halifax Town
01:45
York City
Gateshead
01:45
Altrincham
Notts County
01:45
Wrexham
Oldham Athletic
01:45
Scunthorpe United
Solihull Moors
01:45
Wealdstone FC
Aldershot Town
01:45
Eastleigh
Southend United
01:45
Woking
Barnet
01:45
Maidstone United
Torquay United
01:45
Maidenhead United
Brazil Youth cup
Vòng 2
America MG Youth
01:00
CR Flamengo (RJ) (Youth)
Real Ariquemes RO Youth
01:00
Remo PA (Youth)
Nautico PE (Youth)
01:00
Ceara Youth
ABC FC RN (Youth)
01:00
Fluminense PI (Youth)
IAPE (Youth)
01:00
Sao Raimundo-RR Youth
Internacional (RS) Youth
01:30
Londrina EC (Youth)
Fluminense RJ (Youth)
01:30
Cruzeiro (Youth)
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 32
Manta FC
07:00
CD El Nacional
England U21 Professional Development League 2
Vòng 10
Peterborough U21
20:00
Birmingham City U21
Croatia 3.Division
Vòng
Radnik Sesvete
20:30
Mladost Zdralovi
Faroe Islands Cup
Bán kết
HB Torshavn
00:00
Vikingur Gotu
KI Klaksvik
00:00
07 Vestur Sorvagur
England U21 League Cup
Vòng bảng
Watford U21
19:00
Huddersfield Town U21
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng 1
Lyngby Reserve
18:00
FC Nordsjaelland Reserve
CONCACAF League
Bán kết
Real Espana
08:00
Alajuelense
England Johnstone
Groups (North)
Mansfield Town
01:00
Derby County
Tranmere Rovers
01:00
Leeds United U21
Harrogate Town
01:00
Everton U21
Exeter City
01:00
Southampton U21
Gillingham
01:00
Brighton U21
Milton Keynes Dons
01:00
West Ham U21
Bristol Rovers
01:00
Crystal Palace U21
Bradford City
01:30
Leicester City U21
Barrow
01:30
Manchester United U21
Portsmouth
01:45
Aston Villa U21
Oxford United
01:45
Chelsea U21
Colchester United
01:45
Charlton Athletic
CAF U-17 Championship
Groups(CE)
Djibouti U17
17:00
Rwanda U17
Burundi U17
20:00
Uganda(U17)
Tunisia
Vòng 2
US Tataouine
21:00
C.A.Bizertin
Sifakesi
21:00
Stade tunisien
ES Hamam-Sousse
21:00
ES du Sahel
CO Sidi Bouzid
21:00
Rejiche
AS Slimane
21:00
Olympique de Beja
U.S.Monastir
21:00
Club Africain
Brazil Serie B
Vòng 33
Vila Nova
05:00
Criciuma
Brusque FC
05:00
Sport Club Recife PE
CRB AL
05:00
Chapecoense SC
Gremio (RS)
05:00
Centro Sportivo Alagoano
Operario Ferroviario PR
05:00
Vasco da Gama
Nautico (PE)
07:30
Tombense
Gremio Novorizontin
07:30
Bahia
Hạng 3 Áo
Vòng 11
SAK Klagenfurt
00:00
Union Gurten
SPG Motz/Silz
00:30
SVG Reichenau
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 9
Sekhukhune United
22:00
Orlando Pirates
Lamontville Golden Arrows
00:30
Cape Town City
Stellenbosch FC
00:30
Maritzburg United
Supersport United
00:30
Bloemfontein Celtic
TS Galaxy
00:30
Tshakhuma TM
Bắc Anh
Vòng 7
Radcliffe Borough
01:45
Stalybridge Celtic
Ashton United
01:45
Whitby Town
Warrington Town AFC
01:45
Warrington Rylands
FC United of Manchester
01:45
South Shields
Marske United
01:45
Lancaster City
Morpeth Town
01:45
Bamber Bridge
Vô địch U19 Đức
Vòng 5
Koln U19
20:00
RW Oberhausen U19
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 6
Al-Qadasiya
22:00
Al-Riyadh
Uhud
22:45
Al-Arabi(KSA)
Al-Akhdoud
00:15
Al-Shoalah
Kazakhstan Division 1
Vòng 15
FK Igilik
17:00
Kaisar Kyzylorda
FC Zhetysu Taldykorgan
17:00
Okzhetpes
Nữ Euro
Qual.A
France (nữ) U17
17:00
Switzerland (nữ) U17
Italy (nữ) U17
20:00
Iceland (nữ) U17
Belarus (nữ) U17
22:00
Armenia (nữ) U17
Luxembourg U17 (nữ)
00:00
Georgia (nữ) U17
Bolivia Primera Division
Vòng 20
Blooming
04:00
Universitario De Vinto
Universitario de Sucre
04:00
Independiente Petrolero
Atletico Palmaflor Vinto
04:00
Royal Pari FC
Nacional Potosi
04:00
Club Guabira
Jorge Wilstermann
04:00
Bolivar
Real Tomayapo
04:00
Always Ready
Aurora
04:00
The Strongest
Oriente Petrolero
04:00
Real Santa Cruz
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 2
Buxoro FK
17:00
Mashal Muborak
Xorazm Urganch
17:00
Turon Nukus
Turkmenistan
Vòng 12
Energetik Mary
20:00
Sagadam FK
FC Altyn Asyr
20:00
FC MERW
Nebitchi
20:00
HTTU Asgabat
Hạng 2 Jordan
Vòng 8
Al-Arabi(JOR)
21:00
Al-Jalil
El Alia
21:00
Amman FC
Armenia Cup
Vòng 1
Ararat Yerevan
22:00
FC Avan Academy
European Women
Round 1 B
Croatia (nữ) U19
16:00
Cyprus (nữ) U19
France (nữ) U19
16:00
Northern Ireland (nữ) U19
Greece (nữ) U19
16:30
Netherlands (nữ) U19
Poland (nữ) U19
19:00
Ireland (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
20:00
Turkey (nữ) U19
Montenegro (nữ) U19
20:30
Azerbaijan (nữ) U19
Georgia (nữ) U19
21:00
North Macedonia (nữ) U19
Hạng 3 Anh
Vòng 8
Ipswich Town
01:45
Cambridge United
Plymouth Argyle
01:45
Sheffield Wednesday
Cheltenham Town
01:45
Bolton Wanderers
Burton Albion
01:45
Fleetwood Town
VĐQG Peru
Vòng 14
Atletico Grau
01:00
FC Carlos Stein
Dep.San Martin
01:00
Academia Deportiva Cantolao
Deportivo Municipal
03:15
UTC Cajamarca
Cienciano
05:30
Sport Huancayo
Univ.Cesar Vallejo
08:00
Alianza Lima
Mexico Liga TDP
Vòng
CD Inter Queretaro
06:00
Deportivo Tulancingo
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sandnes B
20:00
Hou Ge Xinte B team
Tromso B
20:00
Mjondalen IF B
IL Express
21:00
Start Kristiansand B
Grorud B
22:59
Lyn Oslo
Sandvikens
22:59
Stabaek B
Oppsal
23:30
Skeid Fotball B
Kongsvinger IL B
01:00
Brumunddal
Scottish Highland Football League
Vòng 11
Keith
21:00
fraserburgh
England Southern League Central Division
Vòng 7
Nuneaton Borough
01:45
Bedford Town
Ilkeston Town
01:45
St Ives Town
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 25
Osters IF
00:00
Brommapojkarna
Argentine Division 2
Vòng 36
Flandria
01:00
Tristan Suarez
Cúp Quốc Gia San Marino
Vòng 1
SP Domagnano
01:45
SP Libertas
Fiorentino
01:45
SP La Fiorita
SP Cosmos
01:45
Entai Ravi Tucci
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 3
Farense U23
17:00
Sporting Lisbon Sad U23
Vizela U23
17:00
Braga U23
Estrela FC U23
21:00
Benfica U23
Gil Vicente U23
21:00
Rio Ave U23
England Southern Premier League
Vòng 8
Poole Town
01:45
Plymouth Parkway
North Leigh
01:45
Hanwell Town
Hayes Yeading United
01:45
Gosport Borough
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 11
CA Lugano
01:30
Central Ballester
Sportivo Barracas
01:30
Centro Espanol
Defensores de Cambaceres
01:30
Yupanqui
Deportivo Muniz
01:30
Deportivo Paraguayo
AFC Championship U17
preliminaries
Afghanistan U17
05:00
East Timor U17
Iran U17
11:00
Laos U17
Thailand U17
11:00
Nepal U17
Indonesia U17
11:00
UAE U17
Malaysia U17
11:00
Guam Island U17
Yemen U17
11:00
Bhutan U17
Korea Republic U17
11:00
Sri Lanka U17
Australia U17
11:00
Northern Mariana Island U17
China PR U17
11:00
jianpuzai U17
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
FK Mughan
16:00
Sabayi II
Qarabag II
16:00
PFC Neftchi II
Keshla FK II
16:00
Qaradag Lokbatan
Holland Ligue 3
Vòng 5
Koninklijke HFC
01:00
Quick Boys
Kozakken Boys
01:00
Noordwijk
Lyss
01:00
Volendam (Youth)
Spakenburg
01:00
Excelsior Maassluis
TEC
01:00
IJsselmeervogels
Kosovo Superliga
Vòng 11
KF Dukagjini
22:00
KF Drita Gjilan
Malisheva
22:00
Gjilani
KF Trepca 89
22:00
KF Llapi
Prishtina
22:00
KF Ferizaj
KF Drenica Skenderaj
22:00
KF Ballkani
Scottish Reserves League
Queen of South (R)
20:00
Queens Park Reserves
Dundee U20
20:00
Ayr United Reserve
Kilmarnock (R)
20:00
Dundee United (R)
Motherwell FC (R)
20:00
Hamilton FC (R)
Hạng nhất Scotland
Vòng 7
Montrose
01:45
Airdrie United
Uganda Premier League
Vòng
Bright Stars
20:00
Ma Lu

Nhận định bóng đá

Thành tích, lịch sử đối đầu futsal Việt Nam vs Iran, 15h00 ngày 4/10

Lịch sử đối đầu futsal Việt Nam vs Iran cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu futsal Việt Nam vs Iran trước trận tứ...

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá