THETHAO

Lịch bóng đá hôm nay và ngày mai, Lịch trực tiếp bóng đá 24h

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất 24h qua. Trochoitintuc.com cập nhật Ltd bd hn, lịch trực tiếp bóng đá tối đêm nay và rạng sáng mai chính xác nhất.

Vòng bảng
23:45
Bayern Munchen
FC Viktoria Plzen
23:45
Marseille
Sporting CP
02:00
Club Brugge
Atletico Madrid
02:00
Liverpool
Glasgow Rangers
02:00
AFC Ajax
Napoli
02:00
Inter Milan
Barca
02:00
Eintracht Frankfurt
Tottenham Hotspur
02:00
FC Porto
Bayer Leverkusen
Vòng 21
30'
Hebei FC
Cangzhou Mighty Lions
18:30
Dalian Pro
Tianjin Tigers
18:30
Guangzhou City
Shenzhen FC
18:30
Zhejiang Greentown
Wuhan three town
18:30
Shanghai Shenhua
Henan Songshan Longmen
Vòng 13
01:45
Sunderland A.F.C
Blackpool
01:45
Luton Town
Huddersfield Town
01:45
Bristol City
Coventry City
01:45
Sheffield United
Queens Park Rangers (QPR)
02:00
Cardiff City
Blackburn Rovers
02:00
Reading
Norwich City
Vòng 30
07:30
Juventude
Corinthians Paulista (SP)
Vòng 7
01:45
Ross County
Motherwell
Vòng 2
19:00
Saedding GIF
Jammerbugt
Chung kết
22:00
Al-Seeb
Al-Riffa
Vòng 7
01:45
Guingamp
Rodez Aveyron
Vòng 26
01:00
Colo Colo
Univ Catolica
Vòng 23
00:00
Aldosivi Mar del Plata
Barracas Central
02:30
Newells Old Boys
Arsenal de Sarandi
02:30
Godoy Cruz Antonio Tomba
San Lorenzo
05:00
Sarmiento Junin
Club Atletico Tigre
07:30
Velez Sarsfield
Banfield
Vòng 8
01:45
Stevenage Borough
Sutton United
01:45
Hartlepool United
Doncaster Rovers
01:45
Walsall
Northampton Town
01:45
Swindon Town
Newport County
Vòng 2
04:00
Deportivo La Guaira
Estudiantes Merida FC
06:15
CD Hermanos Colmenares
Caracas FC
Vòng 7
01:45
Cove Rangers
Dundee
01:45
Queen's Park
Greenock Morton
Vòng 16
05:05
Leones Negros
Celaya FC
07:05
Pumas Tabasco
CSyD Dorados de Sinaloa
09:05
Venados FC
Tlaxcala FC
Vòng 8
21:00
Dinamo Bucuresti
FC Unirea 2004 Slobozia
Vòng 12
22:59
Kotwica Kolobrzeg
Garbarnia Krakow
Vòng 1
19:00
Real Succes
Vasieni
Vòng 10
20:00
Kedah
Johor Darul Takzim
Vòng 11
20:00
FC Sozopol
Botev Plovdiv II
20:00
Strumska Slava
Minyor Pernik
20:00
CSKA 1948 Sofia II
Etar
20:00
Ludogorets Razgrad II
FC Dobrudzha
Vòng 6
18:00
Polisi Tanzania FC
Geita Gold
20:00
Ihefu SC
Tanzania Prisons
Vòng 8
21:00
Bishop's Stortford
Folkestone
01:45
Margate
Haringey Borough
01:45
Corinthian Casuals
Cray Wanderers
Vòng 2
01:45
Glenavon Lurgan
Loughgall FC
01:45
Glentoran FC
Warrenpoint Town
01:45
Annagh United
Larne FC
01:45
Ballyclare Comrades
Newry City
01:45
Ballymena United
Coleraine
01:45
Cliftonville
Carrick Rangers
01:45
Dundela
Linfield FC
01:45
Dungannon Swifts
Portadown
Vòng 11
20:30
Humenne
Slavoj Trebisov
Vòng 15
07:40
Leones
Boyaca Chico
01:30
Aseev U20
Trindade AC Youth
Vòng bảng
18:00
FC Porto U19
Bayer Leverkusen U19
18:00
Bayern Munchen U19
Viktoria Plzen U19
19:00
Eintracht Frankfurt U19
Tottenham Hotspur U19
19:00
Liverpool U19
Glasgow Rangers U19
19:00
Juventus U19
Maccabi Haifa U19
19:00
Marseille U19
Sporting Lisbon U19
20:00
FK Gabala U19
Hajduk Split U19
20:00
Ajax U19
Napoli(U19)
21:00
Club Brugge U19
Atletico de Madrid U19
21:00
Inter Milan U19
Barcelona U19
01:45
Shamrock Rovers U19
AZ Alkmaar U19
Vòng 13
01:45
Boreham Wood
Bromley
01:45
Chesterfield
Dagenham Redbridge
01:45
Dorking
Yeovil Town
01:45
Halifax Town
York City
01:45
Gateshead
Altrincham
01:45
Notts County
Wrexham
01:45
Oldham Athletic
Scunthorpe United
01:45
Solihull Moors
Wealdstone FC
01:45
Aldershot Town
Eastleigh
01:45
Southend United
Woking
01:45
Barnet
Maidstone United
01:45
Torquay United
Maidenhead United
Vòng 2
01:00
America MG Youth
CR Flamengo (RJ) (Youth)
01:00
Real Ariquemes RO Youth
Remo PA (Youth)
01:30
Internacional (RS) Youth
Londrina EC (Youth)
01:30
Fluminense RJ (Youth)
Cruzeiro (Youth)
Vòng 32
07:00
Manta FC
CD El Nacional
Vòng 10
20:00
Peterborough U21
Birmingham City U21
Vòng
20:30
Radnik Sesvete
Mladost Zdralovi
Vòng bảng
19:00
Watford U21
Huddersfield Town U21
Vòng 1
18:00
Lyngby Reserve
FC Nordsjaelland Reserve
Bán kết
08:00
Real Espana
Alajuelense
Groups (North)
01:00
Mansfield Town
Derby County
01:00
Tranmere Rovers
Leeds United U21
01:00
Harrogate Town
Everton U21
01:00
Exeter City
Southampton U21
01:00
Gillingham
Brighton U21
01:00
Milton Keynes Dons
West Ham U21
01:00
Bristol Rovers
Crystal Palace U21
01:30
Bradford City
Leicester City U21
01:30
Barrow
Manchester United U21
01:45
Portsmouth
Aston Villa U21
01:45
Oxford United
Chelsea U21
01:45
Colchester United
Charlton Athletic
Groups(CE)
17:00
Djibouti U17
Rwanda U17
20:00
Burundi U17
Uganda(U17)
Vòng 2
21:00
US Tataouine
C.A.Bizertin
21:00
Sifakesi
Stade tunisien
21:00
CO Sidi Bouzid
Rejiche
21:00
AS Slimane
Olympique de Beja
21:00
U.S.Monastir
Club Africain
Vòng 33
05:00
Vila Nova
Criciuma
05:00
Brusque FC
Sport Club Recife PE
05:00
CRB AL
Chapecoense SC
05:00
Gremio (RS)
Centro Sportivo Alagoano
05:00
Operario Ferroviario PR
Vasco da Gama
07:30
Nautico (PE)
Tombense
07:30
Gremio Novorizontin
Bahia
Vòng 11
00:00
SAK Klagenfurt
Union Gurten
00:30
SPG Motz/Silz
SVG Reichenau
Vòng 9
22:00
Sekhukhune United
Orlando Pirates
00:30
Lamontville Golden Arrows
Cape Town City
00:30
Stellenbosch FC
Maritzburg United
00:30
Supersport United
Bloemfontein Celtic
00:30
TS Galaxy
Tshakhuma TM
Vòng 7
01:45
Radcliffe Borough
Stalybridge Celtic
01:45
Ashton United
Whitby Town
01:45
Warrington Town AFC
Warrington Rylands
01:45
FC United of Manchester
South Shields
01:45
Marske United
Lancaster City
01:45
Morpeth Town
Bamber Bridge
Vòng 5
20:00
Koln U19
RW Oberhausen U19
Vòng 6
22:00
Al-Qadasiya
Al-Riyadh
22:45
Uhud
Al-Arabi(KSA)
00:15
Al-Akhdoud
Al-Shoalah
Vòng 15
17:00
FK Igilik
Kaisar Kyzylorda
17:00
FC Zhetysu Taldykorgan
Okzhetpes
Qual.A
17:00
France (nữ) U17
Switzerland (nữ) U17
20:00
Italy (nữ) U17
Iceland (nữ) U17
22:00
Belarus (nữ) U17
Armenia (nữ) U17
00:00
Luxembourg U17 (nữ)
Georgia (nữ) U17
Vòng 20
04:00
Atletico Palmaflor Vinto
Royal Pari FC
04:00
Nacional Potosi
Club Guabira
04:00
Jorge Wilstermann
Bolivar
Vòng 2
17:00
Buxoro FK
Mashal Muborak
17:00
Xorazm Urganch
Turon Nukus
Vòng 12
20:00
Energetik Mary
Sagadam FK
20:00
FC Altyn Asyr
FC MERW
20:00
Nebitchi
HTTU Asgabat
Vòng 8
21:00
Al-Arabi(JOR)
Al-Jalil
21:00
El Alia
Amman FC
Vòng 1
22:00
Ararat Yerevan
FC Avan Academy
Round 1 B
16:00
Croatia (nữ) U19
Cyprus (nữ) U19
16:00
France (nữ) U19
Northern Ireland (nữ) U19
16:30
Greece (nữ) U19
Netherlands (nữ) U19
19:00
Poland (nữ) U19
Ireland (nữ) U19
20:00
Sweden (nữ) U19
Turkey (nữ) U19
20:30
Montenegro (nữ) U19
Azerbaijan (nữ) U19
21:00
Georgia (nữ) U19
North Macedonia (nữ) U19
Vòng 8
01:45
Ipswich Town
Cambridge United
01:45
Plymouth Argyle
Sheffield Wednesday
01:45
Cheltenham Town
Bolton Wanderers
01:45
Burton Albion
Fleetwood Town
Vòng 14
01:00
Atletico Grau
FC Carlos Stein
01:00
Dep.San Martin
Academia Deportiva Cantolao
03:15
Deportivo Municipal
UTC Cajamarca
05:30
Cienciano
Sport Huancayo
08:00
Univ.Cesar Vallejo
Alianza Lima
Vòng
67'
Billal FC
Inter Banten
Vòng
06:00
CD Inter Queretaro
Deportivo Tulancingo
Vòng
20:00
Sandnes B
Hou Ge Xinte B team
20:00
Tromso B
Mjondalen IF B
21:00
IL Express
Start Kristiansand B
22:59
Grorud B
Lyn Oslo
22:59
Sandvikens
Stabaek B
23:30
Oppsal
Skeid Fotball B
01:00
Kongsvinger IL B
Brumunddal
Vòng 11
21:00
Keith
fraserburgh
Vòng 7
01:45
Nuneaton Borough
Bedford Town
01:45
Ilkeston Town
St Ives Town
Vòng 25
00:00
Osters IF
Brommapojkarna
Vòng 36
01:00
Flandria
Tristan Suarez
Vòng 1
01:45
SP Domagnano
SP Libertas
01:45
Fiorentino
SP La Fiorita
01:45
SP Cosmos
Entai Ravi Tucci
Vòng 3
17:00
Farense U23
Sporting Lisbon Sad U23
17:00
Vizela U23
Braga U23
21:00
Estrela FC U23
Benfica U23
21:00
Gil Vicente U23
Rio Ave U23
Vòng 7
01:45
North Leigh
Hanwell Town
01:45
Hayes Yeading United
Gosport Borough
Vòng 11
01:30
CA Lugano
Central Ballester
01:30
Sportivo Barracas
Centro Espanol
01:30
Defensores de Cambaceres
Yupanqui
01:30
Deportivo Muniz
Deportivo Paraguayo
preliminaries
05:00
Afghanistan U17
East Timor U17
11:00
Iran U17
Laos U17
11:00
Thailand U17
Nepal U17
11:00
Indonesia U17
UAE U17
11:00
Malaysia U17
Guam Island U17
11:00
Yemen U17
Bhutan U17
11:00
Korea Republic U17
Sri Lanka U17
11:00
Australia U17
Northern Mariana Island U17
11:00
China PR U17
jianpuzai U17
Vòng
16:00
FK Mughan
Sabayi II
16:00
Qarabag II
PFC Neftchi II
16:00
Keshla FK II
Qaradag Lokbatan
Vòng 5
01:00
Koninklijke HFC
Quick Boys
01:00
Kozakken Boys
Noordwijk
01:00
Lyss
Volendam (Youth)
01:00
Spakenburg
Excelsior Maassluis
01:00
TEC
IJsselmeervogels
Vòng 11
22:00
KF Dukagjini
KF Drita Gjilan
22:00
Malisheva
Gjilani
22:00
KF Trepca 89
KF Llapi
22:00
Prishtina
KF Ferizaj
22:00
KF Drenica Skenderaj
KF Ballkani
20:00
Queen of South (R)
Queens Park Reserves
20:00
Dundee U20
Ayr United Reserve
20:00
Kilmarnock (R)
Dundee United (R)
20:00
Motherwell FC (R)
Hamilton FC (R)
Vòng 7
01:45
Montrose
Airdrie United
Vòng
20:00
Bright Stars
Ma Lu

Lịch bóng đá hôm nay mới nhất 2022

Bóng đá đã từ lâu trở thành môn thể thao vua tại Việt Nam, thu hút hàng triệu người hâm mộ quan tâm dõi theo từng hơi thở bóng đá. Mỗi ngày, trên khắp thế giới đều diễn ra các giải bóng đá nên nhu cầu tìm xem các trận đấu có lịch bóng đá hôm nay luôn được người hâm mộ quan tâm rất lớn, dõi theo những đội bóng mình yêu thích.

Lịch bóng đá tối và đêm nay
Lịch bóng đá tối và đêm nay

Lịch thi đấu bóng đá tối nay và ngày mai được Trochoitintuc.com cập nhật liên tục giúp cho bạn có thể dễ dàng tìm kiếm, dễ dàng theo dõi chi tiết nhất. Ngoài những thông tin cơ bản lịch thi đấu các giải đấu bóng đá chúng tôi còn cung cấp các thông tin liên quan đến mỗi giải đấu: đội hình dự kiến, thành tích lịch sử đối đầu, dự đoán tỉ số kết quả, tỷ lệ trực tuyến, kqbd,...... nhanh và cụ thể nhất.

Lịch bóng đá đêm nay được Trochoitintuc.com áp dụng nhiều cơ chế tự động giúp cho ltd bd của hầu khắp các giải đấu trên thế giới được cập nhật tự động, chính xác từ hệ thống link sopcast bóng đá. Bởi vậy, người xem được tiếp cận tới những thông tin nhanh nhất, chính xác nhất tại Việt Nam về lịch phát sóng bóng đá tuần này, tháng này của đội bóng bạn yêu thích.

>>> XEM NGAY: Tỷ lệ kèo bóng đá hôm nay

Tỷ số bóng đá trực tiếp

Mỗi cuối tuần có hàng trăm trận đấu hấp dẫn diễn ra trên khắp thế giới. Fan hâm mộ bóng đá thường tìm xem những trận cầu hay để dõi theo từng nhịp bóng, thoả mãn đam mê với trái bóng. Lịch thi đấu bóng đá NHA - Premier League luôn đón nhận được sự quan tâm lớn bởi đây là giải đấu hấp dẫn nhất hành tinh, có hàng triệu fan cuồng trên khắp Việt Nam. 

Cuối tuần cũng có hàng loạt các giải đấu hàng đầu khác như giải VĐQG Đức Bundesliga, giải Pháp Ligue 1 nơi có sự góp mặt của Messi hay giải đấu của những toan tính chiến thuật được trú trọng hàng đầu như giải Ý Serie A. Còn rất nhiều giải đấu quốc nội khác diễn ra vào cuối tuần khiến cho bạn cần chọn lựa những trận hay nhất để thưởng thức trọn vẹn những phút bóng lăn.

Ở giải đấu cấp châu lục, lịch bóng đá cúp C1, C2 được quan tâm hơn cả bởi đây là sân chơi của những câu lạc bộ hàng đầu châu Âu. Những trận thư hùng của những trận bóng lớn luôn chiếm trọn theo dõi của fan yêu túc cầu vào giữa tuần. Với tính chất châu lục nên không phải tuần nào cũng tổ chức. Bởi vậy, bạn cần chú ý lịch đá C1, C2, C3 để bạn chủ động sắp xếp thời gian, dõi theo cổ vũ cho CLB mình yêu thích.

Ngoài ra, thethao cập nhật lịch phát sóng bóng đá trong ngày của hầu khắp các giải đấu bóng đá khác như giải Hàn Quốc K – League, Nhật Bản J League, Hà Lan, nhà nghề Mỹ MLS, giải Mexico, AFC Champion Ship C1 châu Á,… giúp cho fan cuồng có thông tin lựa chọn trận đấu hấp dẫn để theo dõi.