Thethao.vn - Trang tin Thể Thao hàng đầu Việt Nam

Lịch bóng đá hôm nay và ngày mai, Lịch trực tiếp bóng đá 24h

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất 24h qua. Thethao.vn cập nhật Ltd bd hn, lịch trực tiếp bóng đá tối đêm nay và rạng sáng mai chính xác nhất.

Vòng 18
16:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Daegu FC
17:00
Suwon City
Suwon Samsung Bluewings
18:00
FC Seoul
Incheon United
Vòng 18
14:00
Yokohama Marinos
Kashiwa Reysol
16:30
Avispa Fukuoka
Hiroshima Sanfrecce
17:00
Kawasaki Frontale
Jubilo Iwata
12:00
Consadole Sapporo
Gamba Osaka
15:00
Botev Vratsa
Minyor Pernik
15:00
LKS Lodz
Stal Rzeszow
15:30
Austria Lustenau
FC Wil 1900
15:30
FK Kosice
Slavoj Trebisov
15:30
Chindia Targoviste
CS Mioveni
15:45
Nagaworld FC
Boeung Ket Angkor
15:45
Kirivong Sok Sen Chey
Svay Rieng FC
16:00
Skra Czestochowa
Korona Kielce
16:00
Synot Slovacko
Trencin
16:00
Paksi SE Honlapja
Bodajk FC Siofok
16:00
MTK Hungaria
Dabas-Gyon FC
16:00
Ruch Chorzow
Odra Opole
16:00
Arka Gdynia
Olimpia Elblag
16:00
Zaglebie Sosnowiec
Podbeskidzie Bielsko-Biala
16:00
Sparta Praha
Dukla Prague
16:00
Trinec
Dukla Banska Bystrica
16:00
LKS Nieciecza
Tatran LM
16:00
Teplice
Usti nad Labem
16:00
GKS Katowice
Gornik Polkowice
16:00
MSK Zilina
MFK Karvina
16:00
Jagiellonia Bialystok
Warta Poznan
16:00
Lisen
MFK Skalica
17:00
Widzew lodz
GKS Tychy
17:00
Gornik Leczna
Pogon Siedlce
17:00
Mlada Boleslav
Hradec Kralove
17:00
OKS Stomil Olsztyn
Radunia Stezyca
18:00
SC Verl
SC Paderborn 07
18:00
Wuppertaler
VfL Bochum
18:30
Berliner AK 07
SV Tasmania Berlin
18:30
Holstein Kiel
St. Pauli
18:30
SK Prostejov
MFK Dubnica nad Vahom
19:00
FC Liefering
SK Vorwarts Steyr
19:00
Midtjylland
Odense BK
19:00
SV Meppen
Schalke 04 (Youth)
19:00
Cove Rangers
Dunfermline Athletic
19:00
Elgin City
fraserburgh
19:00
Dordrecht
Lierse
19:00
FV Illertissen
TSV Landsberg
19:00
VfR Garching
FC Pipinsried
19:00
Needham Market
Ipswich Town
19:00
Sparta Praha B
Chrudim
19:00
FSV Mainz 05 (Youth)
TuS Koblenz
19:00
TSV 1860 Munchen
Karlsruher SC
19:00
Aarhus AGF
Aalborg
19:30
Rudersdal
Lyngby
20:00
PSV Eindhoven
TuS Blau-Weiss Lohne
20:00
The New Saints
Warrington Town AFC
20:00
Annan Athletic
Greenock Morton
20:00
SG Austria Klagenfurt
ZNK Osijek
20:00
BSG Wismut Gera
Zwickau
20:00
Berwick Rangers
Stenhousemuir
20:00
Brechin City
Arbroath
20:00
Kickers Offenbach
Wurzburger Kickers
20:30
Linfield FC
Newtown AFC
20:30
Club Brugge
Thes Sport
20:30
Thun
St. Gallen
20:30
Werder Bremen
Oldenburg
20:30
Kortrijk
Mechelen
21:00
FC Sion
Servette
21:00
Schweinfurt 05 FC
TSV Abtswind
21:00
Dunbar United
Raith Rovers
21:00
SV Bevern
Werder Bremen (Youth)
21:00
Cumbernauld Colts
Alloa Athletic
21:00
Swift Hesperange
Saarbrucken
21:00
Eendracht Termien
Racing Genk
21:00
Kaiserslautern
Lugano
21:00
Ujpesti
STK Samorin
21:00
Bala Town F.C.
Cliftonville
21:00
Buckie Thistle FC
Aberdeen
21:00
Basel
Greuther Furth
21:00
Rheindorf Altach
Luzern
22:00
FC Wiltz 71
Seraing United
22:00
Vasas
Varda SE
22:00
Levski Sofia
Academy Pandev
22:00
Resovia Rzeszow
Michalovce
22:00
FC Botosani
Qarabag
22:30
FK Shkupi
Hermannstadt
22:59
Pirin Blagoevgrad
Spartak Varna
22:59
FK Spartak Zlatibor Voda
Mladost Novi Sad
22:59
Maribor
FK Tuzla City
22:59
FK Vozdovac Beograd
Habitpharm Javor
22:59
Peterhead
Inverurie Loco Works
22:59
Sparta Petegem
Zulte-Waregem
23:30
Djoliba
AS Real
00:00
Aarau
Kriens
00:00
NK Olimpija Ljubljana
Cukaricki Stankom
00:00
FK Sochi
Zenit St. Petersburg
22:00
Norway (nữ)
New Zealand (nữ)
Vòng 4
17:00
Quảng Nam FC
Cần Thơ
17:00
Khatoco Khanh Hoa
Đồng Tâm Long An
18:00
Bà Rịa Vũng Tàu
Phú Thọ
Vòng 11
21:00
Haugesund
Viking
22:59
Rosenborg
Kristiansund BK
Vòng 6
15:30
Cangzhou Mighty Lions
Beijing Guoan
18:30
Wuhan FC
Shanghai Port
18:30
Zhejiang Greentown
Shandong Taishan
18:30
Tianjin Tigers
Meizhou Hakka
Vòng 23
14:00
Vegalta Sendai
Montedio Yamagata
16:00
Mito Hollyhock
Fagiano Okayama
17:00
Roasso Kumamoto
Oita Trinita
17:00
V-Varen Nagasaki
Blaublitz Akita
12:00
JEF United Ichihara Chiba
Tokyo Verdy
Vòng 14
02:30
Atletico Paranaense
Bragantino
05:00
Flamengo
America MG
05:00
Corinthians Paulista (SP)
Santos
07:00
Atletico Mineiro
Fortaleza
Vòng 5
01:30
Talleres Cordoba
Central Cordoba SDE
01:30
Defensa Y Justicia
Velez Sarsfield
04:00
Colon de Santa Fe
CA Huracan
04:00
Estudiantes La Plata
Newells Old Boys
06:30
River Plate
Lanus
Vòng 23
16:00
Chungnam Asan
Ansan Greeners FC
18:00
FC Anyang
Seoul E-Land FC
Vòng 18
04:00
Deportivo Tachira
Mineros de Guayana
06:15
Caracas FC
Zulia FC
Vòng 1
27'
Mineros de Zacatecas
Celaya FC
09:05
Leones Negros
Alebrijes de Oaxaca
Vòng 14
05:00
Falkenberg
Angelholms FF
Vòng 8
20:00
Magni
Reynir Sandgerdi
21:00
Throttur Reykjavik
Fjardabyggd Leiknir
22:59
KF Fjallabyggdar
Vikingur Olafsvik
Vòng 11
19:15
Negeri Sembilan
Pahang
20:00
Melaka
Sarawak United
Vòng 20
12:00
Chungju Citizen
Jinju Citizen
12:00
Gangwon II
Seoul United
12:00
Daegu FC II
Jeonbuk Hyundai Motors II)
12:00
Pyeongtaek Citizen
Chuncheon Citizen
12:00
Yeoju Sejong
Yangpyeong
12:00
Geoje Citizen
Goyang FC
12:00
FC Namdong
Jungnang Chorus Mustang FC
12:00
Pyeongchang FC
Goyang KH FC)
12:00
Jeonju Citizen FC
Daejeon Hana Citizen II
Vòng
14:00
Virginia United SC (nữ)
The Gap NPL (nữ)
14:00
Dare southwest Queensland (nữ)
Brisbane City (nữ)
15:15
Peninsula Power (nữ)
Mitchelton (nữ)
16:00
Queensland Lions(w)
Moreton Bay United (nữ)
Vòng 15
20:00
Akzhayik Oral
Ordabasy
22:00
FK Aksu
FC Shakhtyor Karagandy
Vòng 6
04:00
Pacific FC
HFX Wanderers FC
Vòng
79'
Utah Surf (nữ)
La Roca FC (nữ)
70'
Calgary Foothills (nữ)
Santa Clarita Football Team (nữ)
52'
Indios Denver (nữ)
Colorado Pride (nữ)
HT
St Albert Impact FC (nữ)
FC Arizona (nữ)
32'
San Ramon (nữ)
Academica SC (nữ)
Vòng 16
12:00
Adelaide United FC (Youth)
Croydon Kings
12:30
Adelaide Comets FC
Adelaide Panthers
12:30
Cumberland United FC
White City Woodville
12:30
Sturt Lions
Adelaide Olympic
14:30
Adelaide City FC
Metrostars SC
17:15
Croydon Kings
Adelaide United FC (Youth)
Vòng 14
12:00
Armadale SC U20
Pires U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Sorrento F.C. U20
12:00
FloreatAthena U20
Perth Glory FC U20
12:00
Bayswater U20
Cockburn City U20
12:00
Inglewood United U20
Perth RedStar FC U20
14:00
Stirling Macedonia U20
Balcatta U20
Vòng 6
68'
Colorado Springs Switchbacks FC
San Antonio
3'
Las Vegas Lights
Phoenix Rising FC
00:00
Hartford Athletic
Louisville City FC
06:00
Miami FC
Los Angeles Galaxy II
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Tampa Bay Rowdies
07:00
Orange County Blues FC
Loudoun United
07:30
Tulsa Roughneck
Charleston Battery
07:30
Memphis 901
Detroit City
08:00
New Mexico United
Birmingham Legion
08:30
El Paso Locomotive FC
New York Red Bulls B
09:00
Monterey Bay FC
Sacramento Republic FC
09:00
Oakland Roots
Atlanta United FC II
09:00
San Diego loyalty
Indy Eleven
Vòng 8
21:00
Vikingur Reykjavik (nữ)
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Vòng bảng
01:00
U19 Áo
Serbia U19
01:00
Israel U19
U19 Anh
Vòng
14:00
Murdoch University
Forrestfield United
14:00
Quinns FC
Dianella White Eagles
14:00
Fremantle City
Mandurah City
14:00
Rocking ham City
UWA-Nedlands FC
14:00
Western Knights
Joondalup United
14:00
Subiaco AFC
Olympic Kingsway SC
Vòng 16
12:30
Modbury Jets
Adelaide Raiders SC
12:30
Adelaide Blue Eagles
Para Hills Knlghts SC
12:30
Poet Adelarde Pirates
West Adelaide SC
12:30
Adelaide University SC
Eastern United
12:30
Fulham United FC
Playford City Patriots
12:30
Adelaide Hills
Adelaide Victory
Vòng 17
14:30
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Sydney FC (Youth)
15:00
Wollongong Wolves
Manly United
16:00
Marconi Stallions
Ted Reiter Mountain City Rovers
12:00
Blacktown City Demons
Northbridge Bulls
Vòng
13:00
Marconi Stallions U20
Mt Druitt Town Rangers U20
16:30
APIA Leichhardt Tigers U20
Sydney FC U20
10:00
Blacktown City FC U20
Northbridge FC Bulls U20
10:45
Sydney Olympic U20
Sutherland Sharks U20
Vòng 3
00:00
Comunicaciones BsAs
Defensores Unidos
01:30
Canuelas FC
Talleres Rem de Escalada
01:30
CA Fenix Pilar
Sportivo Dock Sud
01:30
Ituzaingo
UAI Urquiza
01:30
CA San Miguel
Deportivo Armenio
Vòng 15
12:00
Brunswick City
Pascoe Vale SC
12:00
Langwarrin
FC Bulleen Lions
12:00
Manningham United Blues
Werribee City
13:00
Goulburn Valley Suns
North Geelong Warriors
Vòng
13:00
Hellenic AC
Darwin Hearts
17:00
Casuarina FC
Mindil Aces
Vòng 8
21:00
Vestri
Grindavik
Vòng
65'
SC Brave Lions
Crossfire Redmond
06:00
Greenville Triumph
Northern Colorado
06:30
Chattanooga Red Wolves
FC Tucson
06:30
Tormenta FC
Omaha
09:30
Central Valley Fuego
North Carolina
Vòng 14
15:00
Mount Gravatt Hawks
Newmarket SFC
15:00
Bayside United FC
University of Queensland
15:00
The Lakes
Western Spirit
16:00
Toowong
Acacia Ridge
Vòng
16:00
Murdoch University Melville FC (nữ)
Perth RedStar (nữ)
Vòng 10
19:30
FK Eskhata
FC Istaravshan
19:30
Faizkand
Ravshan Kulob
Vòng 13
16:30
Young Lions
Balestier Khalsa FC
Vòng 14
14:00
Armadale SC
Perth SC
14:00
Bayswater City
Cockburn City
14:00
Floreat Athena
Perth Glory (Youth)
14:00
Willip
Sorrento F.C.
14:00
Inglewood United
Perth RedStar
16:00
Stirling Macedonia
Balcatta FC
Vòng
20:00
XV de Piracicaba (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Aracatuba SP Youth
Penapolense (Youth)
01:00
Comercial Tiete SP Youth
Independente SP Youth
Vòng
17:00
Energetik-BGU Minsk Reserves
Dnepr Mogilev Reserves
Vòng 11
12:00
Cooma Tigers
West Canberra Wanderers
12:00
Belconnen United
Canberra Olympic
12:00
OConnor Knights
Monaro Panthers
12:00
Canberra FC
Gungahlin United
Vòng
04:00
New Jersey Copa
Long Island Rough Riders
04:30
South Bend Lions
AFC Cleveland
05:00
Bostong
Blackwatch Rush
05:30
West Mass Pioneers
Vermont Green
06:00
The Villages
Tampa Bay Rowdies B
06:00
Caledonia SC
Florida U23
06:00
Cardinals FC
Christos FC
06:00
Philadelphia Lone Star
FC Lehigh Valley United
06:00
Kings Hammer FC
Fort Wayne FC
06:00
Minneapolis City SC
Peoria
06:00
NONA FC
Florida Elite
06:30
Flint City Bucks
Lansing City
06:30
Knoxville troops
Tennessee SC
06:30
Southern Soccer Academy Kings
Dalton Red Wolves SC
06:30
Westchester Flames
FA Euro
07:00
Louisiana Krewe FC
MississippiBrilla
07:00
Des Moines Menace
Manitoba
07:00
Texas United
Blue Goose SC
Vòng 16
15:30
Mounties Wanderers
SD Raiders FC
16:00
St George City FA
St George Saints
16:00
Blacktown Spartans
Hills Brumbies
16:00
Bonnyrigg White Eagles
Spirit FC
16:00
Northern Tigers
Western Sydney Wanderers AM
12:00
Central Coast Mariners (Youth)
Hake Ya Dong in Sydney City
Vòng 12
19:00
FK Isloch Minsk
FC Gomel
20:00
Arsenal Dzyarzhynsk
Slavia Mozyr
20:00
Dinamo Brest
Dinamo Minsk
20:00
Energetik-BGU Minsk
Dnepr Mogilev
21:00
Slutsksakhar Slutsk
FK Vitebsk
22:59
Shakhter Soligorsk
FC Torpedo Zhodino
01:00
Neman Grodno
BATE Borisov
Vòng 19
22:59
FC Saburtalo Tbilisi
Samgurali Tskh
22:59
Dinamo Batumi
FC Sioni Bolnisi
00:00
Dinamo Tbilisi
Torpedo Kutaisi
Vòng 14
19:00
Ariana
FC Rosengard
Vòng 8
22:00
AL-Sareeh
AL Salt
00:30
Al Faisaly
Al Wihdat Amman
Vòng 3
23:30
Deportes La Serena
Universidad de Concepcion
02:00
Barnechea
Cobresal
02:00
Everton CD
CD Magallanes
02:00
Deportes Ovalle
Union Espanola
02:00
Independiente de Cauquenes
Nublense
04:30
Univ Catolica
Union San Felipe
07:00
O.Higgins
Fernandez Vial
Vòng 15
15:00
Sunshine Coast FC
Magpies Crusaders
15:00
Southside Eagles
Caboolture FC
Vòng 18
21:00
FC Metalurgi Rustavi
WIT Georgia Tbilisi
Vòng 14
21:00
Martin Ledesma
Guarani de Trinidad
21:00
2 de Mayo PJC
Sol de America Pastoreo
03:00
Sportivo Trinidense
Atletico Colegiales
03:00
Independiente Luque
Club Fernando de la Mora
Vòng 14
21:00
Criciuma
Vila Nova
02:00
Bahia
Gremio Novorizontin
04:30
Sport Club Recife PE
Brusque FC
Vòng 14
15:00
Taichung Blue Whale (nữ)
Inter Taoyuan FC (nữ)
15:00
Hang Yuan FC (nữ)
Taipei Xiongzan (nữ)
15:00
Hualien (nữ)
Kaohsiung Sunny Bank (nữ)
Vòng bảng
22:00
Yemen U16
Oman U16
01:00
Jordan U16
Iraq U16
Vòng 3
22:00
Salaspils
Augsdaugava
Vòng 14
22:59
HB Torshavn
KI Klaksvik
22:59
NSI Runavik
Vikingur Gotu
Vòng 9
17:00
Tarlan
Astana B
18:00
Okzhetpes
FK Igilik
19:00
Lashyn Karatau
Bulat Temirtau
19:00
Ekibastuzets
Yassy Turkistan
19:00
Kairat Academy
Kaisar Kyzylorda
20:30
Baikonur
Akademiya Ontustik
Vòng 13
11:00
Run Mel Aomori
Kochi United
11:00
Honda Lock SC
FC Tiamo Hirakata
13:00
Yokogawa Musashino
Honda FC
11:00
Mio Biwako Shiga
Osaka FC
11:00
Maruyasu Industries
Veertien Kuwana
Vòng 18
14:00
Dangjin Citizen
Ulsan Citizens
15:00
Pocheon FC
Paju Citizen FC
17:00
Cheongju Jikji
Siheung City
Vòng 2
19:00
Tallinna FC Levadia B
Kohtla Jarve JK Jarve
Vòng 1
02:00
Jorge Wilstermann
Atletico Palmaflor Vinto
04:15
Real Tomayapo
Royal Pari FC
06:30
Oriente Petrolero
The Strongest
Vòng 18
03:30
Sporting Cristal
Alianza Atletico Sullana
Playoffs
10:00
ABM Galaxy
Rue Rue FC
11:00
Central Coast
Solomon Warriors FC
Vòng
12:00
North Sunshine Eagles
Whittlesea Ranges
12:00
Melbourne Victory NPL
Springvale White Eagles
12:00
Ballarat City FC
Melbourne City NPL
15:00
Geelong Sc
Nunawading City
Vòng
15:15
Fitzroy City
Mazenod Victory
16:00
Beaumaris
South Springvale SC
Vòng 5
15:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Zibo Cuju F.C.
Vòng 12
18:00
Strommen
Staal Jorpeland
21:00
Gjovik Lyn
Baerum SK
21:00
Frigg
Eidsvold Turn
21:00
Orn-Horten
FK Arendal
Vòng
3'
Wellington United
Wellington Olympic
10:00
North Wellington AFC
Napier City Rovers
10:00
Petone FC
Wellington Phoenix Reserve
09:00
Havelock North Wanderers
Waterside Karori
Vòng bảng
20:00
Ceara Youth
Sao Paulo (Youth)
21:00
Palmeiras (Youth)
Fortaleza (Youth)
23:45
CR Flamengo (RJ) (Youth)
Botafogo RJ (Youth)
01:00
Chapecoense (Youth)
Gremio (Youth)
01:00
Internacional (RS) Youth
Atletico Paranaense (Youth)
01:00
Atletico Mineiro (Youth)
Cruzeiro (Youth)
Vòng
19:30
Mighty Tigers
Silver Strikers
19:30
Moyale Barracks
Red Lions FC
Vòng 15
13:00
Peninsula Power
Sunshine Coast Wanderers FC
14:30
Brisbane City
Brisbane Olympic United FC
15:30
Logan Lightning
Brisbane Roar (Youth)
15:30
Moreton Bay United
Gold Coast United
12:00
Gold Coast Knights
Queensland Lions SC
Vòng
05:00
Deportivo Llacuabamba
CD Coopsol
Vòng
3'
Peninsula Power U23
Sunshine Coast Wanderers U23
12:15
Brisbane City U23
Brisbane Olympic FC U23
13:15
Moreton Bay United U23
Gold Coast United U23
Vòng
17:00
Sandvikens
Nordstrand
17:30
froya
Grei
18:00
Raufoss IL B
Spjelkavik
19:00
Ready
Oppsal
19:00
Floro
FF Lillehammer
19:00
Brodd
Djerv 1919
19:00
Pors Grenland
IL Express
19:00
Uraedd FK
Sprint-Jeloy
19:00
Steinkjer FK
Kolstad
19:00
Funnefoss/Vormsund
Bossekop
19:00
Rana FK
Strindheim IL
20:00
Bremnes IL
Vidar
20:00
Fana
Lysekloster
20:00
Mandalskameratene
Follo
20:00
Aalesund FK B
Elverum
20:00
Brann 2
Akra
21:00
Shas B Team card product
Fyllingsdalen
21:00
Toten
Brumunddal
21:00
Orkla
Melhus
21:00
Mjolner
Skjervoy
21:00
Senja
Skjetten Fotball
23:15
Bodo Glimt 2
Tiller
Vòng
26'
Vancouver Whitecaps Reserve
San Jose Earthquakes Reserve
Vòng 3
20:00
Centro Atletico Fenix
Deportivo Maldonado
01:00
Danubio FC
Nacional Montevideo
03:30
Defensor Sporting Montevideo
Cerro Largo
Vòng 2
01:30
Liniers
Deportivo Espanol
01:30
Puerto Nuevo
General Lamadrid
01:30
Victoriano Arenas
El Porvenir
Vòng 21
00:10
Deportivo Moron
Gimnasia Jujuy
02:10
Alvarado Mar del Plata
Belgrano
03:00
Sacachispas
Atletico Atlanta
04:10
Temperley
Flandria
Vòng 11
11:30
Glenorchy Knights FC
Hobart Zebras
13:00
Olympia Warriors
Riverside Olympic
13:30
Launceston City
Devonport City
Vòng 21
03:00
FC Nacional Asuncion
Guarani CA
04:00
General Caballero
resistencia SC
06:15
Libertad
Cerro Porteno
Vòng 16
12:00
Erchim
Selenge Press
15:00
Ulaanbaatar City
Deren FC
12:00
Khangarid Klub
Athletic 220 FC
31'
Glenorchy Knights Reserves
Taroona
13:00
Launceston United
Riverside Olympic Reserves
13:15
Ulverstone FC
Somerset
Vòng 8
03:00
Argentino de Rosario